Tất cả sản phẩm
Kewords [ stainless steel coil ] trận đấu 213 các sản phẩm.
Cuộn dây thép không gỉ 1220mm 304 316 316L Lớp cán nguội
| chi tiết đóng gói: | Tiêu chuẩn đóng gói phù hợp với biển hoặc gói tùy chỉnh |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 5-15 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, D/A, D/P, T/T, Western Union, MoneyGram |
316 304l 304 Cuộn dây thép không gỉ cán nguội Tấm kim loại SS Dải cuộn
| Tên sản phẩm: | Cuộn/Dải thép không gỉ |
|---|---|
| Kiểu: | cán nguội, cán nóng |
| Bề mặt: | No.1,2D,2B,BA,No.4,8k,Tempered |
Bản vẽ sâu cuộn dây thép không gỉ cán nguội 304dq 304ddq
| Tên sản phẩm: | Cuộn/Dải thép không gỉ |
|---|---|
| Cấp: | 304DQ/304DDQ |
| Kiểu: | cán nguội, cán nóng |
304 410 430 904l Dải thép không gỉ tự dính chính xác
| Tên sản phẩm: | Cuộn/Dải thép không gỉ |
|---|---|
| Kiểu: | cán nguội, cán nóng |
| Bề mặt: | No.1,2D,2B,BA,No.4,8k,Tempered |
Dải thép không gỉ 0,4-6mm Khe cuộn thép không gỉ cán nóng Dải cuộn SS 304 SS 202
| Tên sản phẩm: | Cuộn/Dải thép không gỉ |
|---|---|
| Kiểu: | cán nguội, cán nóng |
| Bề mặt: | No.1,2D,2B,BA,No.4,8k,Tempered |
347 321 304 304l Tấm thép cuộn không gỉ Tấm kim loại
| Tên sản phẩm: | Cuộn/Dải thép không gỉ |
|---|---|
| Kiểu: | cán nguội, cán nóng |
| Bề mặt: | No.1,2D,2B,BA,No.4,8k,Tempered |
304 0,3mm Stainless Steel Sheet Coil với không có bề mặt 1
| Gói: | ĐÓNG GÓI TIÊU CHUẨN XUẤT KHẨU |
|---|---|
| Chiều rộng: | 1000mm-2000mm |
| Thời hạn giá: | FOB, CFR, CIF, v.v. |
Vòng cuộn tấm thép không gỉ ASTM 1000mm-2000mm Cho sử dụng công nghiệp
| gói: | ĐÓNG GÓI TIÊU CHUẨN XUẤT KHẨU |
|---|---|
| MOQ: | 1 tấn |
| Chiều dài: | 1000mm-6000mm |
DIN Standard Stainless Steel Coil Sheet 0.3mm-6.0mm 1000mm-2000mm
| Thời hạn giá: | FOB, CFR, CIF, v.v. |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ASTM, AISI, EN, DIN, JIS, v.v. |
| Chiều dài: | 1000mm-6000mm |
BA Stainless Steel Sheet Coil với bề mặt 8K FOB Term 1000mm-2000mm
| Bề mặt: | 2B, BA, Không.1Không.4, HL, 8K, vv |
|---|---|
| Cảng: | Thượng Hải, Ninh Ba, v.v. |
| MOQ: | 1 tấn |

