Tất cả sản phẩm
Kewords [ stainless steel coil ] trận đấu 213 các sản phẩm.
BA đánh bóng 304 thép không gỉ cuộn 2B 430 904L Cho xây dựng
| Cấp: | Cuộn dây 304 304L 321 310S 409 430 904L |
|---|---|
| MOQ: | 1 tấn |
| Vận chuyển: | 7~15 NGÀY SAU KHI THANH TOÁN |
Vòng cuộn thép không gỉ cán nóng AISI HL SS 304 600mm - 1250mm
| Cấp: | Cuộn dây 304 304L 321 310S 409 430 904L |
|---|---|
| MOQ: | 1 tấn |
| Vận chuyển: | 7~15 NGÀY SAU KHI THANH TOÁN |
BA 201 Thép không gỉ cán nguội 310S Chiều rộng 600mm - 1250mm
| Cấp: | Cuộn dây 304 304L 321 310S 409 430 904L |
|---|---|
| MOQ: | 1 tấn |
| Vận chuyển: | 7~15 NGÀY SAU KHI THANH TOÁN |
JIS SS 304 Stainless Steel Coil Mirror Surface 304L 304H 0.1 - 20 MM
| Cấp: | Cuộn dây 304 304L 321 310S 409 430 904L |
|---|---|
| MOQ: | 1 tấn |
| Vận chuyển: | 7~15 NGÀY SAU KHI THANH TOÁN |
ASTM JIS Hàn 304 Cuộn dây thép không gỉ Trang trí 0,3mm - 3 mm
| Cấp: | Cuộn dây 304 304L 321 310S 409 430 904L |
|---|---|
| MOQ: | 1 tấn |
| Vận chuyển: | 7~15 NGÀY SAU KHI THANH TOÁN |
SS301 Vòng xoắn thép không gỉ Vòng xoắn lạnh 410 304 SUS304 0.1 - 20 MM
| Cấp: | Cuộn dây 304 304L 321 310S 409 430 904L |
|---|---|
| MOQ: | 1 tấn |
| Vận chuyển: | 7~15 NGÀY SAU KHI THANH TOÁN |
JIS tiêu chuẩn thép không gỉ cuộn 1000mm-2000mm chiều rộng MOQ 1 tấn HL 2B
| Chiều rộng: | 1000mm-2000mm |
|---|---|
| gói: | ĐÓNG GÓI TIÊU CHUẨN XUẤT KHẨU |
| MOQ: | 1 tấn |
HL 8K BA Stainless Steel Coil Sheet 1000mm-6000mm 0,3mm-6,0mm
| Tiêu chuẩn: | ASTM, AISI, EN, DIN, JIS, v.v. |
|---|---|
| Chiều rộng: | 1000mm-2000mm |
| Cảng: | Thượng Hải, Ninh Ba, v.v. |
1000mm-2000mm Độ rộng cuộn thép không gỉ cuộn lạnh 316 1000mm-6000mm Chiều dài
| Thời hạn giá: | FOB, CFR, CIF, v.v. |
|---|---|
| Chiều rộng: | 1000mm-2000mm |
| Sự chi trả: | T/T, L/C, v.v. |
Bảng cuộn thép không gỉ tiêu chuẩn JIS 0.3mm-6.0mm Độ dày
| Tiêu chuẩn: | ASTM, AISI, EN, DIN, JIS, v.v. |
|---|---|
| Chiều dài: | 1000mm-6000mm |
| Độ dày: | 0,3MM-6,0MM |

