ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ stainless steel coil ] การจับคู่ 213 ผลิตภัณฑ์.
เหล็กม้วนสแตนเลส 1220 มม. 304 316 316L เกรดรีดเย็นม้วน
| รายละเอียดการบรรจุ: | บรรจุมาตรฐานสมุทรหรือแพคเกจที่กำหนดเอง |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 5-15 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | L/C, D/A, D/P, T/T, Western Union, MoneyGram |
316 304l 304 ม้วนสแตนเลสรีดเย็น Slitting Sheet Metal SS Strip Coil
| ชื่อสินค้า: | ขดลวดสแตนเลส / แถบ |
|---|---|
| พิมพ์: | รีดเย็นรีดร้อน |
| พื้นผิว: | No.1,2D,2B,BA,No.4,8k,เทมเปอร์ |
รีดเย็นแถบสแตนเลสรีดเย็น 304dq 304ddq
| ชื่อสินค้า: | ขดลวดสแตนเลส / แถบ |
|---|---|
| ระดับ: | 304DQ/304DDQ |
| พิมพ์: | รีดเย็นรีดร้อน |
304 410 430 904l แถบม้วนสเตนเลสสตีลความแม่นยำในการติดด้วยตนเอง
| ชื่อสินค้า: | ขดลวดสแตนเลส / แถบ |
|---|---|
| พิมพ์: | รีดเย็นรีดร้อน |
| พื้นผิว: | No.1,2D,2B,BA,No.4,8k,เทมเปอร์ |
แถบเหล็กไร้สนิม 0.4-6 มม. Slit แถบม้วนสแตนเลสรีดร้อน SS 304 SS 202 คอยล์
| ชื่อสินค้า: | ขดลวดสแตนเลส / แถบ |
|---|---|
| พิมพ์: | รีดเย็นรีดร้อน |
| พื้นผิว: | No.1,2D,2B,BA,No.4,8k,เทมเปอร์ |
347 321 304 304l สแตนเลสม้วนแถบโลหะแผ่น
| ชื่อสินค้า: | ขดลวดสแตนเลส / แถบ |
|---|---|
| พิมพ์: | รีดเย็นรีดร้อน |
| พื้นผิว: | No.1,2D,2B,BA,No.4,8k,เทมเปอร์ |
304 0.3 มิลลิเมตรสแตนเลสแผ่นโคลที่มีพื้นผิว No 1
| แพ็คเกจ: | บรรจุส่งออกมาตรฐาน |
|---|---|
| ความกว้าง: | 1000mm-2000mm |
| ระยะราคา: | FOB, CFR, CIF ฯลฯ |
ASTM โลลแผ่นเหล็กไร้ขัด 1000mm-2000mm สําหรับการใช้งานอุตสาหกรรม
| แพ็คเกจ: | บรรจุส่งออกมาตรฐาน |
|---|---|
| MOQ: | 1 ตัน |
| ความยาว: | 1000mm-6000mm |
DIN สแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลส 0.3mm-6.0mm 1000mm-2000mm
| ระยะราคา: | FOB, CFR, CIF ฯลฯ |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ASTM, AISI, EN, DIN, JIS เป็นต้น |
| ความยาว: | 1000mm-6000mm |
BA สายม้วนแผ่นเหล็กไร้ขัดเหล็กที่มีพื้นผิว 8K FOB ช่วง 1000mm-2000mm
| พื้นที่: | 2B, BA, ไม่1ไม่ ไม่4, HL, 8K, เป็นต้น |
|---|---|
| ท่าเรือ: | เซี่ยงไฮ้ หนิงโป ฯลฯ |
| MOQ: | 1 ตัน |

