Tất cả sản phẩm
Kewords [ stainless steel sheet coil ] trận đấu 193 các sản phẩm.
8K bề mặt thép không gỉ cuộn 6mm độ dày
| Chiều dài: | 1000mm-6000mm |
|---|---|
| Sự chi trả: | T/T, L/C, v.v. |
| Chiều rộng: | 1000mm-2000mm |
Chiều dài 1000mm-6000mm 304l Vòng cuộn thép không gỉ 0.3mm-6.0mm 8K
| Tiêu chuẩn: | ASTM, AISI, EN, DIN, JIS, v.v. |
|---|---|
| Chiều dài: | 1000mm-6000mm |
| Bề mặt: | 2B, BA, Không.1Không.4, HL, 8K, vv |
0.3mm-6.0mm Stainless Steel Coil Sheet 6000mm chấp nhận phương thức thanh toán T/T
| Sự chi trả: | T/T, L/C, v.v. |
|---|---|
| Vật liệu: | Thép không gỉ |
| Độ dày: | 0,3MM-6,0MM |
24 Thước cuộn PPGI Thép tấm cuộn DX52D với màu RAL mạ kẽm cán nóng
| Các sản phẩm: | thép tấm cuộn |
|---|---|
| xử lý bề mặt: | mạ kẽm |
| Cấp: | DX51D,SGCC/CGCC/SPCC/DX51D/DX52D |
Tấm thép không gỉ SS316L JIS ASTM 304 Thép không gỉ tráng gương
| Thời gian giao hàng: | 7-15 ngày |
|---|---|
| Thép hạng: | 316L, 304 |
| Loại: | Đĩa |
Tấm trang trí bằng thép không gỉ 1mm 304 316L 430 Tấm thép không gỉ dày 2 mm AISI
| Chiều rộng: | 1000/1219/1250/1500mm |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | JIS ASTM AISI EN DIN GB |
| Ứng dụng: | trang trí và chế tạo |
EN Thép không gỉ Độ dài cuộn phẳng 1000mm-6000mm
| Gói: | ĐÓNG GÓI TIÊU CHUẨN XUẤT KHẨU |
|---|---|
| MOQ: | 1 tấn |
| Chiều rộng: | 1000mm-2000mm |
1000mm-2000mm Độ rộng cuộn thép không gỉ cuộn lạnh 316 1000mm-6000mm Chiều dài
| Thời hạn giá: | FOB, CFR, CIF, v.v. |
|---|---|
| Chiều rộng: | 1000mm-2000mm |
| Sự chi trả: | T/T, L/C, v.v. |
Thép cuộn Z120 GI Thép cuộn mạ kẽm G30 G60 Dx51d Thép mạ kẽm nhúng nóng
| Tiêu chuẩn: | AiSi, ASTM, bs, DIN, GB, JIS |
|---|---|
| Cấp: | thép cuộn mạ kẽm |
| Kiểu: | Thép cuộn, Thép cuộn mạ điện |
Thép cuộn cán nguội 304 Thép không gỉ Dải thép không gỉ 3mm 4mm
| Chất lượng: | Cuộn dây tấm Ss 304 430 410 409 Dải thép không gỉ được đánh bóng cán nguội 1mm 3 mm |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 7-20 ngày làm việc |
| Ứng dụng: | Công nghiệp, kiến trúc, trang trí, Công nghiệp, Xây dựng, v.v. |

