ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ stainless steel sheet coil ] การจับคู่ 193 ผลิตภัณฑ์.
8K ผิวเหล็กไร้สแตนเลส สต็อปโค้ล ความหนา 6 มม
| ความยาว: | 1000mm-6000mm |
|---|---|
| การจ่ายเงิน: | ที/ที, แอล/C ฯลฯ |
| ความกว้าง: | 1000mm-2000mm |
ความยาว 1000mm-6000mm 304l สแตนเลส ความหนา 0.3mm-6.0mm 8K
| มาตรฐาน: | ASTM, AISI, EN, DIN, JIS เป็นต้น |
|---|---|
| ความยาว: | 1000mm-6000mm |
| พื้นที่: | 2B, BA, ไม่1ไม่ ไม่4, HL, 8K, เป็นต้น |
0.3mm-6.0mm สแตนเลส โคลล์แผ่น 6000mm ยอมรับ T / T วิธีการชําระเงิน
| การจ่ายเงิน: | ที/ที, แอล/C ฯลฯ |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลส |
| ความหนา: | 0.3MM-6.0MM |
24 เกจ PPGI เหล็กแผ่นม้วนคอยล์ DX52D พร้อมสังกะสีรีดร้อนสี RAL
| สินค้า: | เหล็กแผ่นม้วน |
|---|---|
| การรักษาพื้นผิว: | สังกะสี |
| ระดับ: | DX51D,SGCC/CGCC/SPCC/DX51D/DX52D |
SS316L แผ่นเหล็ก Inox JIS ASTM 304 กระจกเงาสแตนเลส
| เวลาการส่งมอบ: | 7-15 วัน |
|---|---|
| เกรดเหล็ก: | 316L, 304 |
| ประเภท: | จาน |
1 มม. 304 316L 430 แผ่นตกแต่งสแตนเลสแผ่นสแตนเลสหนา 2 มม. AISI
| ความกว้าง: | 1000/1219/1250/1500 มม |
|---|---|
| มาตรฐาน: | JIS ASTM AISI EN DIN GB |
| การใช้งาน: | การตกแต่งและการประดิษฐ์ |
EN สแตนเลส ความยาวของโค้ลม้วนเรียบ 1000mm-6000mm
| แพ็คเกจ: | บรรจุส่งออกมาตรฐาน |
|---|---|
| MOQ: | 1 ตัน |
| ความกว้าง: | 1000mm-2000mm |
ความกว้าง 1000mm-2000mm โคลดเย็นสแตนเลส 316 1000mm-6000mm ความยาว
| ระยะราคา: | FOB, CFR, CIF ฯลฯ |
|---|---|
| ความกว้าง: | 1000mm-2000mm |
| การจ่ายเงิน: | ที/ที, แอล/C ฯลฯ |
Z120 GI เหล็กม้วนแผ่นเหล็กชุบสังกะสีม้วน G30 G60 Dx51d เหล็กชุบสังกะสีจุ่มร้อน
| มาตรฐาน: | AiSi, ASTM, bs, DIN, GB, JIS |
|---|---|
| ระดับ: | เหล็กม้วนสังกะสี |
| พิมพ์: | เหล็กม้วน, เหล็กม้วนสังกะสีด้วยไฟฟ้า |
รีดเย็น สแตนเลส 304 ม้วน สแตนเลส Strip 3mm 4mm
| คุณภาพ: | Ss Sheet Coil 304 430 410 409 แผ่นเหล็กสแตนเลสขัดเงารีดเย็น 1mm 3mm |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 7-20 วันทำการ |
| การใช้งาน: | อุตสาหกรรม สถาปัตยกรรม ตกแต่ง อุตสาหกรรม ก่อสร้าง ฯลฯ |

