Tất cả sản phẩm
Kewords [ stainless steel sheet coil ] trận đấu 193 các sản phẩm.
Cuộn dây PPGI tráng màu Gl Tấm thép mạ kẽm mạ kẽm 1500mm
| Các sản phẩm: | Thép cuộn mạ màu |
|---|---|
| xử lý bề mặt: | PPGI |
| Cấp: | DX51D,SGCC/CGCC/SPCC/DX51D/DX52D |
JIS Galvanized 316 Carbon Steel Plate Stainless Sheet Độ cứng 1800mm ~ 2500mm
| Tên sản phẩm: | Thép tấm đóng tàu |
|---|---|
| điều kiện giao hàng: | HR,CR,AR,Q+T,N+T,N,TMCP,UT,Z Hướng |
| độ dày: | 6mm~90mm |
Tấm cán nguội bằng thép không gỉ SS316L SS410 2B AISI ASTM DIN
| Tên sản phẩm: | Thép tấm đóng tàu |
|---|---|
| điều kiện giao hàng: | HR,CR,AR,Q+T,N+T,N,TMCP,UT,Z Hướng |
| độ dày: | 6mm~90mm |
Phần kết cấu thép không gỉ SS 201 ASTM 304 316L Thép không gỉ được đánh bóng L Profile
| Tên: | cuộn dây thép không gỉ |
|---|---|
| Kỹ thuật: | Cán nguội Cán nóng |
| Bờ rìa: | Mill Edge\Slit Edge |
Ống Inox 310S 321 Ống Vệ Sinh Inox 25MM 316L Astm A270
| Chất lượng: | Ống kim loại liền mạch 25 mm Ống vệ sinh bằng thép không gỉ Astm A270 304 316L 310S 321 |
|---|---|
| Ứng dụng: | Công nghiệp, cầu thang, y học và công nghiệp thực phẩm |
| Tiêu chuẩn: | JIS, AiSi, ASTM, GB, DIN, EN |
AiSi ERW Ss 316l Dàn ống Thép không gỉ 304 Ống S30815
| Chất lượng: | 316l Ss 316 Dàn Ống 5/16" 3/8" 1/2" 1/4 Inch Ống Thép Không Gỉ 316 Lớp |
|---|---|
| Loại đường hàn: | bom mìn |
| Tiêu chuẩn: | JIS, AiSi, ASTM, GB, DIN, EN |
2B SS317L Ss 310 Thanh tròn đặc bằng thép không gỉ 200mm cán nóng
| Tên: | cuộn dây thép không gỉ |
|---|---|
| Kỹ thuật: | Cán nguội Cán nóng |
| Bờ rìa: | Mill Edge\Slit Edge |
316L 3mm / 10mm dày Carbon Stainless Steel Plate AISI HL tùy chỉnh
| Tên sản phẩm: | Thép tấm đóng tàu |
|---|---|
| điều kiện giao hàng: | HR,CR,AR,Q+T,N+T,N,TMCP,UT,Z Hướng |
| độ dày: | 6mm~90mm |
Ống thép không gỉ 100mm Ống hợp kim nhôm Sch 10 Ống thép liền mạch AISI
| Chất lượng: | Hợp kim nhôm Dàn ống kim loại 100mm 10 Sch 10 Ống thép không gỉ ASTM AiSi JIS GB |
|---|---|
| Loại: | hàn |
| Tiêu chuẩn: | JIS, AiSi, ASTM, GB, DIN, EN |
Ống vuông bằng thép không gỉ liền mạch 20mm 1.5In 1.25 inch Ống liền mạch cán nóng Ss 304
| Chất lượng: | Ống kim loại liền mạch cán nóng 1,75 "1,5 trong 1,25 inch Ống tròn bằng thép không gỉ |
|---|---|
| Chiều kính bên ngoài: | 20 mm |
| Tiêu chuẩn: | JIS, AiSi, ASTM, GB, DIN, EN |

