Tất cả sản phẩm
Kewords [ stainless steel sheet coil ] trận đấu 193 các sản phẩm.
Ống thép không gỉ liền mạch được kéo nguội 304L 316 304 Ống thép không gỉ liền mạch
| Chất lượng: | Ống thép không gỉ liền mạch kéo nguội 3/4 inch 3/8" 5/16" 5/8" 304 304L 316 316L 310S 321 |
|---|---|
| Thể loại: | Dòng 300 |
| Tiêu chuẩn: | JIS, AiSi, ASTM, GB, DIN, EN |
Ống thép không gỉ SS316l 1/4 inch 1/2 5/8 304 Thép ống liền mạch
| Chất lượng: | 316l Ss 316 Dàn Ống 5/16" 3/8" 1/2" 1/4 Inch Ống Thép Không Gỉ 316 Lớp |
|---|---|
| Loại đường hàn: | bom mìn |
| Tiêu chuẩn: | JIS, AiSi, ASTM, GB, DIN, EN |
Ống thép không gỉ tròn 301L 904l Astm A312 316l cho khí đốt tự nhiên
| Chất lượng: | Ống thép không gỉ liền mạch kép 316l 304 Astm A312 cho khí đốt tự nhiên |
|---|---|
| Thể loại: | 304/304L/316/316L |
| Tiêu chuẩn: | JIS, AiSi, ASTM, GB, DIN, EN |
Ống thép không gỉ Duplex 316l Astm A312 A269 Ống thép không gỉ liền mạch
| Chất lượng: | Ống thép không gỉ liền mạch kép 316l 304 Astm A312 cho khí đốt tự nhiên |
|---|---|
| Thể loại: | 304/304L/316/316L |
| Tiêu chuẩn: | JIS, AiSi, ASTM, GB, DIN, EN |
Thanh tròn 1in 100mm Thép không gỉ Thanh thép 304 3mm 125mm 150mm
| Kiểu: | 15-5 13-8 15-5ph Thanh tròn bằng thép không gỉ có độ bền kéo cao 1 inch 100mm 125mm 150mm 200mm |
|---|---|
| Hình dạng: | Tròn |
| Tiêu chuẩn: | ASTM, AiSi, DIN, EN, GB, JIS, GOST |
Thanh tròn 56mm 8K Ss 316l Thép không gỉ 303 Đục trang trí 500mm
| Kiểu: | Thanh tròn 56mm 50mm 30mm bằng thép không gỉ 304l 200 Series 300 Series 400 Series |
|---|---|
| Ứng dụng: | NGÀNH CÔNG NGHIỆP |
| Tiêu chuẩn: | ASTM, AiSi, DIN, EN, GB, JIS, GOST |
Thanh tròn AISI BA Ss 304 Thanh thép không gỉ 6 mm 316 được làm lạnh bằng thép không gỉ sáng
| Kiểu: | 321 330 410 309s 316l Thanh tròn bằng thép không gỉ y tế Thanh sáng lạnh |
|---|---|
| Chất lượng: | Kiểm tra chất lượng cao |
| Tiêu chuẩn: | ASTM, AiSi, DIN, EN, GB, JIS, GOST |
Thanh tròn thép 310S Thanh tròn thép không gỉ 7mm
| Kiểu: | 7mm 8mm 9mm Thanh đặc Thanh thép không gỉ 304 3mm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Giang Tô Trung Quốc (Đại lục) |
| Tiêu chuẩn: | ASTM, AiSi, DIN, EN, GB, JIS, GOST |
Ống thép không gỉ GB DIN Ống tròn liền mạch 18mm 22mm 2 inch 308 309
| Chất lượng: | 202 308 309 Ống Kim Loại Liền Ống Inox 18mm 22mm 2 Inch 304 |
|---|---|
| Loại: | hàn |
| Tiêu chuẩn: | JIS, AiSi, ASTM, GB, DIN, EN |
Ống và ống liền mạch bằng thép không gỉ ASME 14462 2205 SS 410
| Chất lượng: | Asme 14462 2205 Ống liền mạch song công 304 Ss 410 Ống liền mạch |
|---|---|
| Loại: | hàn |
| Thép hạng: | Dòng 300, 14462, 2205 |

