ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ stainless steel sheet coil ] การจับคู่ 193 ผลิตภัณฑ์.
PPGI เคลือบสี ม้วน Gl เหล็กม้วนเคลือบสี เคลือบสังกะสี 1500มม
| สินค้า: | เหล็กม้วนเคลือบสี |
|---|---|
| การรักษาพื้นผิว: | พีพีจีไอ |
| ระดับ: | DX51D,SGCC/CGCC/SPCC/DX51D/DX52D |
JIS กระปุก 316 กระเบื้องเหล็กคาร์บอน กระเบื้องเหล็กไร้ขัด ความแข็ง 1800mm ~ 2500mm
| ชื่อสินค้า: | เหล็กแผ่นต่อเรือ |
|---|---|
| เงื่อนไขการจัดส่ง: | HR,CR,AR,Q+T,N+T,N,TMCP,UT,Z ทิศทาง |
| ความหนา: | 6mm~90mm |
SS316L SS410 แผ่นรีดเย็นสแตนเลส 2B AISI ASTM DIN
| ชื่อสินค้า: | เหล็กแผ่นต่อเรือ |
|---|---|
| เงื่อนไขการจัดส่ง: | HR,CR,AR,Q+T,N+T,N,TMCP,UT,Z ทิศทาง |
| ความหนา: | 6mm~90mm |
ส่วนโครงสร้างเหล็กกล้าไร้สนิม SS 201 ASTM 304 316L เหล็กกล้าไร้สนิมขัดเงา L โปรไฟล์
| ชื่อ: | ขดลวดสแตนเลส |
|---|---|
| เทคนิค: | รีดเย็นรีดร้อน |
| ขอบ: | Mill Edge \ Slit Edge |
310S 321 ท่อสแตนเลส 25 มม. 316L สแตนเลสสุขาภิบาล Astm A270
| คุณภาพ: | ท่อโลหะไร้รอยต่อ 25 มม. ท่อสุขาภิบาลสแตนเลส Astm A270 304 316L 310S 321 |
|---|---|
| การใช้งาน: | อุตสาหกรรม บันได ยา และอุตสาหกรรมอาหาร |
| มาตรฐาน: | JIS, AiSi, ASTM, GB, DIN, EN |
AiSi ERW Ss 316l ท่อไร้รอยต่อสแตนเลส 304 ท่อ S30815
| คุณภาพ: | 316l Ss 316 ท่อไร้รอยต่อ 5/16" 3/8" 1/2" 1/4 นิ้ว ท่อสแตนเลสเกรด 316 |
|---|---|
| ชนิดเส้นเชื่อม: | ERW |
| มาตรฐาน: | JIS, AiSi, ASTM, GB, DIN, EN |
2B SS317L Ss 310 เหล็กกล้าไร้สนิมเส้นกลมตันรีดร้อน 200 มม
| ชื่อ: | ขดลวดสแตนเลส |
|---|---|
| เทคนิค: | รีดเย็นรีดร้อน |
| ขอบ: | Mill Edge \ Slit Edge |
316L 3 มม / 10 มมหนาคาร์บอนสแตนเลสเพลต AISI HL การปรับแต่ง
| ชื่อสินค้า: | เหล็กแผ่นต่อเรือ |
|---|---|
| เงื่อนไขการจัดส่ง: | HR,CR,AR,Q+T,N+T,N,TMCP,UT,Z ทิศทาง |
| ความหนา: | 6mm~90mm |
ท่อเหล็กสแตนเลส 100 มม. ท่ออลูมิเนียมอัลลอยด์ Sch 10 ท่อเหล็กไร้รอยต่อ AISI
| คุณภาพ: | ท่อโลหะไร้รอยต่ออลูมิเนียมอัลลอยด์ 100 มม. 10 Sch 10 ท่อสแตนเลส ASTM AiSi JIS GB |
|---|---|
| ประเภท: | เชื่อม |
| มาตรฐาน: | JIS, AiSi, ASTM, GB, DIN, EN |
ท่อสี่เหลี่ยมสแตนเลสไร้รอยต่อ 20 มม. 1.5 นิ้ว 1.25 นิ้วท่อไร้รอยต่อรีดร้อน Ss 304
| คุณภาพ: | ท่อโลหะไร้รอยต่อรีดร้อน 1.75 "1.5 นิ้วท่อกลมสแตนเลส 1.25 นิ้ว |
|---|---|
| กว้างนอก: | 20มม |
| มาตรฐาน: | JIS, AiSi, ASTM, GB, DIN, EN |

