ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ stainless steel sheet coil ] การจับคู่ 193 ผลิตภัณฑ์.
0.6mm 0.7mm 316l แผ่นเหล็กสแตนเลสม้วนเหล็กแผ่นรีดเย็น 430 316ti
| คุณภาพ: | 10 X 3/4 12x12 16 เกจแปรงสแตนเลสแผ่นม้วนรีดร้อน 4x8 |
|---|---|
| ความกว้าง: | 100-2000มม |
| การใช้งาน: | อุตสาหกรรม สถาปัตยกรรม ตกแต่ง |
321 ม้วนแผ่นสแตนเลส 24 X 48 24 X 36 ดำโนไดซ์ 0.1 มม. 316 316l
| คุณภาพ: | 24 X 48 24 X 36 24 X 24 ม้วนแผ่นสแตนเลสเคลือบสีดำ 304 304l 310 316 316l |
|---|---|
| เกรดเหล็ก: | 301L, S30815, 301, 304N, 310S, S32305, 410, 204C3, 316Ti, 316L, 441, 316, 420J1, L4, 321, 410S, 436L |
| การใช้งาน: | อุตสาหกรรม สถาปัตยกรรม ตกแต่ง |
0.6mm 0.7mm Stainless Steel Sheet Coil 316ti Coil สำหรับสถาปัตยกรรม
| คุณภาพ: | 10 X 3/4 12x12 16 เกจแปรงสแตนเลสแผ่นม้วนรีดร้อน 4x8 |
|---|---|
| ความกว้าง: | 100-2000มม |
| การใช้งาน: | อุตสาหกรรม สถาปัตยกรรม ตกแต่ง |
ม้วนแผ่นสแตนเลส 2B BA ASTM 201 304 316 คอยล์ตกแต่ง
| คุณภาพ: | ซัพพลายเออร์แผ่นโลหะสแตนเลสและคอยล์ 201 304 430 2b Ba No 4 HL 6K 8K Finish |
|---|---|
| ชื่อสินค้า: | ขดลวดสแตนเลส |
| การใช้งาน: | อุตสาหกรรม สถาปัตยกรรม ตกแต่ง อุตสาหกรรม ก่อสร้าง ฯลฯ |
304 0.3 มิลลิเมตรสแตนเลสแผ่นโคลที่มีพื้นผิว No 1
| แพ็คเกจ: | บรรจุส่งออกมาตรฐาน |
|---|---|
| ความกว้าง: | 1000mm-2000mm |
| ระยะราคา: | FOB, CFR, CIF ฯลฯ |
ภาระหนัก 0.3 มิลลิเมตรเหล็กไร้สแตนเลสแผ่นโค้ล 300 ซีรีส์
| ท่าเรือ: | เซี่ยงไฮ้ หนิงโป ฯลฯ |
|---|---|
| MOQ: | 1 ตัน |
| ระยะราคา: | FOB, CFR, CIF ฯลฯ |
316l สแตนเลส โล่แผ่นสแตนเลส
| MOQ: | 1 ตัน |
|---|---|
| ความกว้าง: | 1000mm-2000mm |
| พื้นที่: | 2B, BA, ไม่1ไม่ ไม่4, HL, 8K, เป็นต้น |
AISI มาตรฐาน 410 สายโค้ลแผ่นเหล็กไร้ขัด Advanced Rolling
| การจ่ายเงิน: | ที/ที, แอล/C ฯลฯ |
|---|---|
| ความกว้าง: | 1000mm-2000mm |
| ความหนา: | 0.3MM-6.0MM |
อุตสาหกรรมครัวเรือน โล่กระดาษเหล็กไร้ขัด ความสามารถสูง
| MOQ: | 1 ตัน |
|---|---|
| ท่าเรือ: | เซี่ยงไฮ้ หนิงโป ฯลฯ |
| ความหนา: | 0.3MM-6.0MM |

