ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ stainless steel sheet coil ] การจับคู่ 193 ผลิตภัณฑ์.
วัสดุอาคาร Astm แผ่นเหล็กไร้ขัดหนา 2 มม
| ความหนา: | 0.3MM-6.0MM |
|---|---|
| ท่าเรือ: | เซี่ยงไฮ้ หนิงโป ฯลฯ |
| MOQ: | 1 ตัน |
8K 10 X 3/4 เหล็กม้วนรีดเย็นสแตนเลส 12x12 16 แผ่นสแตนเลสเกจ
| การใช้งาน: | อุตสาหกรรม สถาปัตยกรรม ตกแต่ง |
|---|---|
| เสร็จสิ้นพื้นผิว: | 2B/BA/HL/NO.4/8K/นูน/ทอง/โรสโกลด์/ทองดำ |
| มาตรฐาน: | สพม |
ASTM สแตนเลสแผ่นหนา 1 มม. / 2 มม. แฮร์ไลน์กระจกเงา
| ชื่อสินค้า: | เหล็กแผ่นต่อเรือ |
|---|---|
| เงื่อนไขการจัดส่ง: | HR,CR,AR,Q+T,N+T,N,TMCP,UT,Z ทิศทาง |
| ความหนา: | 6mm~90mm |
GB 316 แผ่นสแตนเลสหนา 4 มม. กระบวนการเชื่อม AISI
| ชื่อสินค้า: | เหล็กแผ่นต่อเรือ |
|---|---|
| เงื่อนไขการจัดส่ง: | HR,CR,AR,Q+T,N+T,N,TMCP,UT,Z ทิศทาง |
| ความหนา: | 6mm~90mm |
โลลเย็น TISCO โลลแผ่นเหล็กไร้ขัด 430 SS 0.5mm 0.8mm
| ระดับ: | 304 304L 321 310S 409 430 904L คอยล์ |
|---|---|
| MOQ: | 1 ตัน |
| จัดส่ง: | 7 ~ 15 วันหลังจากชำระเงิน |
BA สวย 304 สแตนเลส 2B 430 904L สําหรับการก่อสร้าง
| ระดับ: | 304 304L 321 310S 409 430 904L คอยล์ |
|---|---|
| MOQ: | 1 ตัน |
| จัดส่ง: | 7 ~ 15 วันหลังจากชำระเงิน |
แผ่นโลหะสแตนเลส 1.5 มม. 2 มม. Aisi 304 แผ่นหนา 3 มม
| เกรด: | ซีรีส์ 300 |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ASTM, JIS, AISI, GB, DIN, TH |
| ความยาว: | 1,000-6,000 มม. ลูกค้า |
26 คอยล์สแตนเลสเกจ 2507 28 คอยล์ตัดแปรงสีดำ
| คุณภาพ: | 26 เกจ 28 เกจ 2507 การตัดม้วนแผ่นสแตนเลสขัดสีดำ |
|---|---|
| บริการประมวลผล: | การดัด, การเชื่อม, การหดตัว, การเจาะ, การตัด |
| การใช้งาน: | อุตสาหกรรม สถาปัตยกรรม ตกแต่ง อุตสาหกรรม ก่อสร้าง ฯลฯ |
0.3 มิลลิเมตร - 6.0 มิลลิเมตรเหล็กไร้ขัด 8K กับผิว BA
| พื้นที่: | 2B, BA, ไม่1ไม่ ไม่4, HL, 8K, เป็นต้น |
|---|---|
| MOQ: | 1 ตัน |
| การจ่ายเงิน: | ที/ที, แอล/C ฯลฯ |
DIN JIS สแตนเลส โคลล์แผ่น 2B BA 8K กับ L / C การชําระเงิน 1000mm-2000mm
| MOQ: | 1 ตัน |
|---|---|
| ความหนา: | 0.3MM-6.0MM |
| มาตรฐาน: | ASTM, AISI, EN, DIN, JIS เป็นต้น |

