ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ stainless steel sheet coil ] การจับคู่ 193 ผลิตภัณฑ์.
0.1 มม. SUS316 คอยล์สแตนเลส 304 กระจก 2B No.4 แถบกระเบื้องสำเร็จรูป
| คุณภาพ: | 410 316 304 สแตนเลสสลิทคอยล์รีดร้อน Prime 2B No.4 แถบกระเบื้องสำเร็จรูป |
|---|---|
| การใช้งาน: | อุตสาหกรรม สถาปัตยกรรม ตกแต่ง |
| เสร็จสิ้นพื้นผิว: | 2B |
316 304l 304 ม้วนสแตนเลสรีดเย็น Slitting Sheet Metal SS Strip Coil
| ชื่อสินค้า: | ขดลวดสแตนเลส / แถบ |
|---|---|
| พิมพ์: | รีดเย็นรีดร้อน |
| พื้นผิว: | No.1,2D,2B,BA,No.4,8k,เทมเปอร์ |
JIS สแตนเลสสแตนเลส 1000mm-2000mm ความกว้าง MOQ 1 ตัน HL 2B
| ความกว้าง: | 1000mm-2000mm |
|---|---|
| แพ็คเกจ: | บรรจุส่งออกมาตรฐาน |
| MOQ: | 1 ตัน |
HL 8K BA สแตนเลส โคลล์แผ่น 1000mm-6000mm 0.3mm-6.0mm
| มาตรฐาน: | ASTM, AISI, EN, DIN, JIS เป็นต้น |
|---|---|
| ความกว้าง: | 1000mm-2000mm |
| ท่าเรือ: | เซี่ยงไฮ้ หนิงโป ฯลฯ |
JIS สแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลส
| มาตรฐาน: | ASTM, AISI, EN, DIN, JIS เป็นต้น |
|---|---|
| ความยาว: | 1000mm-6000mm |
| ความหนา: | 0.3MM-6.0MM |
347 321 304 304l สแตนเลสม้วนแถบโลหะแผ่น
| ชื่อสินค้า: | ขดลวดสแตนเลส / แถบ |
|---|---|
| พิมพ์: | รีดเย็นรีดร้อน |
| พื้นผิว: | No.1,2D,2B,BA,No.4,8k,เทมเปอร์ |
AISI การแปรรูปสอยกระดาษเหล็กก๊าบอน GB 316 สแตนเลส ความหนา 4 มม
| ชื่อสินค้า: | เหล็กแผ่นต่อเรือ |
|---|---|
| เงื่อนไขการจัดส่ง: | HR,CR,AR,Q+T,N+T,N,TMCP,UT,Z ทิศทาง |
| ความหนา: | 6mm~90mm |
HL 304 แผ่นกระจกเงาสแตนเลส 3 มม. - 60 มม. รีดเย็น
| ชื่อสินค้า: | เหล็กแผ่นต่อเรือ |
|---|---|
| เงื่อนไขการจัดส่ง: | HR,CR,AR,Q+T,N+T,N,TMCP,UT,Z ทิศทาง |
| ความหนา: | 6mm~90mm |
Z100 Z180 แผ่นเหล็กชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน 12000 มม
| พิมพ์: | เหล็กม้วน, เหล็กม้วนสังกะสีด้วยไฟฟ้า |
|---|---|
| เทคนิค: | รีดร้อน รีดเย็น รีดร้อน |
| การรักษาพื้นผิว: | เคลือบ |
สแตนเลสขัดเงาแบบกำหนดเอง 430 คอยส์ดัด 0.12 มม. - 2.0 มม
| ระดับ: | 304 304L 321 310S 409 430 904L คอยล์ |
|---|---|
| MOQ: | 1 ตัน |
| จัดส่ง: | 7 ~ 15 วันหลังจากชำระเงิน |

