ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ stainless steel sheet coil ] การจับคู่ 193 ผลิตภัณฑ์.
FOB Term โล่แผ่นสแตนเลสความหนา 0.3mm-6.0mm
| ระยะราคา: | FOB, CFR, CIF ฯลฯ |
|---|---|
| MOQ: | 1 ตัน |
| ความกว้าง: | 1000mm-2000mm |
BA สายม้วนแผ่นเหล็กไร้ขัดเหล็กที่มีพื้นผิว 8K FOB ช่วง 1000mm-2000mm
| พื้นที่: | 2B, BA, ไม่1ไม่ ไม่4, HL, 8K, เป็นต้น |
|---|---|
| ท่าเรือ: | เซี่ยงไฮ้ หนิงโป ฯลฯ |
| MOQ: | 1 ตัน |
ASTM BA สแตนเลส โล่แผ่นความกว้าง 1000mm-2000mm 0.3mm-6.0mm
| ความยาว: | 1000mm-6000mm |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลส |
| ความกว้าง: | 1000mm-2000mm |
SUS304 201 304L เหล็กกล้าไร้สนิมแผ่นม้วน Slitting Prime เหล็กแผ่นรีดร้อนชนิดม้วน 20 มม.
| คุณภาพ: | 304 201 การตัดเหล็กม้วนสแตนเลสกระจก 304 316 316L 321 310s Ss แถบโลหะ |
|---|---|
| บริการประมวลผล: | การดัด, การเชื่อม, การหดตัว, การเจาะ, การตัด |
| การใช้งาน: | อุตสาหกรรม สถาปัตยกรรม ตกแต่ง |
2b 304 321 202 สแตนเลสแผ่นม้วนรีดร้อนแผ่นม้วน
| คุณภาพ: | 430 304 เหล็กกล้าไร้สนิมรีดเย็นคอยส์ร่องแบน 3 มม. Astm Aisi |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 7-15 วัน |
| การใช้งาน: | อุตสาหกรรม สถาปัตยกรรม ตกแต่ง |
No 1 ผิวเหล็กไร้ขัดลวดแผ่น 400 ซีรีส์
| การจ่ายเงิน: | ที/ที, แอล/C ฯลฯ |
|---|---|
| ระยะราคา: | FOB, CFR, CIF ฯลฯ |
| MOQ: | 1 ตัน |
8K ผิวเหล็กไร้ขัดลวดแผ่น 409l JIS
| ท่าเรือ: | เซี่ยงไฮ้ หนิงโป ฯลฯ |
|---|---|
| ระยะราคา: | FOB, CFR, CIF ฯลฯ |
| การจ่ายเงิน: | ที/ที, แอล/C ฯลฯ |
ASTM มาตรฐานสแตนเลสแผ่นสอยความกว้าง 1000mm-2000mm FOB
| Package: | Standard Export Packing |
|---|---|
| MOQ: | 1 Ton |
| Port: | Shanghai, Ningbo, Etc |
HL วัสดุเหล็กไร้สแตนเลสแผ่นโค้ล 1000mm-6000mm 0.3mm-6.0mm
| แพ็คเกจ: | บรรจุส่งออกมาตรฐาน |
|---|---|
| ความหนา: | 0.3MM-6.0MM |
| MOQ: | 1 ตัน |
โล่แผ่นเหล็กไร้ขัดเหล็กในความยาว 1000-6000mm
| การจ่ายเงิน: | ที/ที, แอล/C ฯลฯ |
|---|---|
| ท่าเรือ: | เซี่ยงไฮ้ หนิงโป ฯลฯ |
| มาตรฐาน: | ASTM, AISI, EN, DIN, JIS เป็นต้น |

