ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ stainless steel sheet coil ] การจับคู่ 193 ผลิตภัณฑ์.
SS304l 304 สแตนเลสแผ่นม้วน JIS Astm เหล็กแผ่นรีดร้อน 20 มม. ม้วน
| คุณภาพ: | 304l 202 เหล็กแผ่นรีดร้อนชนิดม้วน 201 316l 309s 310s 430 410 420 |
|---|---|
| มาตรฐาน: | จิ |
| การใช้งาน: | อุตสาหกรรม สถาปัตยกรรม ตกแต่ง |
ม้วนแผ่นสแตนเลส 0.3 มม. ม้วน 0.4 มม. 0.5 มม. กระจก BA เสร็จสิ้นม้วนสลิตสแตนเลส
| คุณภาพ: | 0.3 มม. 0.4 มม. 0.5 มม. กระจก SS 304 309s 430 201 J3 Ba ม้วนม้วนสแตนเลสเสร็จสิ้น |
|---|---|
| ใบรับรอง: | ISO9001 |
| การใช้งาน: | อุตสาหกรรม สถาปัตยกรรม ตกแต่ง |
4x8 12x12 เหล็กแผ่นม้วนสแตนเลส 10X3/4 16 เกจเหล็กม้วนรีดร้อน
| การใช้งาน: | อุตสาหกรรม สถาปัตยกรรม ตกแต่ง |
|---|---|
| เสร็จสิ้นพื้นผิว: | 2B/BA/HL/NO.4/8K/นูน/ทอง/โรสโกลด์/ทองดำ |
| มาตรฐาน: | สพม |
BA 201 Astm 304 แผ่นเหล็กสแตนเลสม้วน 0.3mm-3mm แผ่นม้วน
| คุณภาพ: | 304l 202 เหล็กแผ่นรีดร้อนชนิดม้วน 201 316l 309s 310s 430 410 420 |
|---|---|
| มาตรฐาน: | จิ |
| การใช้งาน: | อุตสาหกรรม สถาปัตยกรรม ตกแต่ง |
20MM 316L สแตนเลสสแตนเลสแผ่นสอย 4x8 0.1mm SS 304 สอย
| ระดับ: | 304 304L 321 310S 409 430 904L คอยล์ |
|---|---|
| MOQ: | 1 ตัน |
| จัดส่ง: | 7 ~ 15 วันหลังจากชำระเงิน |
Aisi 304 สแตนเลส โล่แผ่น 2b พื้นผิว โล่เย็น
| ระดับ: | 304 304L 321 310S 409 430 904L คอยล์ |
|---|---|
| MOQ: | 1 ตัน |
| จัดส่ง: | 7 ~ 15 วันหลังจากชำระเงิน |
8K HL 430 โล่แผ่นสแตนเลส ฟีริท ASTM 2D 1D ISO9001
| ระดับ: | 304 304L 321 310S 409 430 904L คอยล์ |
|---|---|
| MOQ: | 1 ตัน |
| จัดส่ง: | 7 ~ 15 วันหลังจากชำระเงิน |
1000-6000mm ความยาวม้วนแผ่นเหล็กไร้ขัด
| MOQ: | 1 ตัน |
|---|---|
| แพ็คเกจ: | บรรจุส่งออกมาตรฐาน |
| การจ่ายเงิน: | ที/ที, แอล/C ฯลฯ |
AISI สแตนเลสแผ่นม้วนม้วนใน 0.3mm-6.0mm ความหนา
| มาตรฐาน: | ASTM, AISI, EN, DIN, JIS เป็นต้น |
|---|---|
| การจ่ายเงิน: | ที/ที, แอล/C ฯลฯ |
| ความยาว: | 1000mm-6000mm |
เหล็กแผ่นสแตนเลส SUS202 6000มม. 304 ขัดเงา 2บี 2มม
| ชื่อสินค้า: | แผ่นสแตนเลส |
|---|---|
| พื้นที่: | BA/2B/NO.1/NO.3/NO.4/8K/HL/2D/1D |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | L/CT/T (เงินฝาก 30%) |

