Tất cả sản phẩm
Kewords [ stainless steel sheet coil ] trận đấu 193 các sản phẩm.
Q195 1045 Thép cuộn Carbon 1.2mm Thép cuộn cán nóng được ủ
| Ứng dụng: | xây dựng các bộ phận kết cấu xe hơi, vv |
|---|---|
| Kiểu: | Cuộn dây thép |
| độ dày: | 0,8-1,2mm |
Thép cuộn 1,2mm Carbon 4000mm Thép cuộn cán nguội ủ đen
| Ứng dụng: | xây dựng các bộ phận kết cấu xe hơi, vv |
|---|---|
| Kiểu: | Cuộn dây thép |
| độ dày: | 0,8-1,2mm |
ASTM A1008 SFS Dải thép carbon cao 0,25mm Thép cuộn cán nguội
| Ứng dụng: | xây dựng các bộ phận kết cấu xe hơi, vv |
|---|---|
| Kiểu: | Cuộn dây thép |
| Tiêu chuẩn: | AiSi |
HRC CRC Thép cuộn cán nóng G550 S235JR Hr Cr
| Ứng dụng: | xây dựng các bộ phận kết cấu xe hơi, vv |
|---|---|
| Kiểu: | Cuộn dây thép |
| Tiêu chuẩn: | AiSi |
Din En10130 Thép phong hóa SPCC Thép cuộn cán nguội Thép nhẹ Dc01 St12
| Ứng dụng: | xây dựng các bộ phận kết cấu xe hơi, vv |
|---|---|
| Kiểu: | Cuộn dây thép |
| Vật liệu: | thép không gỉ |
AiSi 1.2mm Thép cuộn nhẹ 0.8mm Thép carbon thấp giảm lạnh
| Ứng dụng: | xây dựng các bộ phận kết cấu xe hơi, vv |
|---|---|
| Kiểu: | Cuộn dây thép |
| độ dày: | 0,8-1,2mm |
Hàn thép cuộn mạ kẽm SPCC DX51D 2500mm Thép cuộn mạ màu sơn sẵn
| Tiêu chuẩn: | AiSi, ASTM, bs, DIN, GB, JIS |
|---|---|
| Kiểu: | Thép cuộn, Thép cuộn mạ điện |
| Kỹ thuật: | Cán nóng, Cán nguội Cán nóng |
Thanh góc không gỉ AISI 201
| Tiêu chuẩn: | AiSi |
|---|---|
| Kiểu: | Bình đẳng |
| Số mô hình: | 310S, 410, 316Ti, 316L, 316, 321, 410S |
Chiều rộng 20-1250mm Tấm lợp PPGI 275g Tấm phủ màu Ppgi
| Ứng dụng: | Xây dựng & Công nghiệp |
|---|---|
| độ dày: | 0,11-0,8mm |
| Chiều rộng: | 20-1250mm |

