Tất cả sản phẩm
Kewords [ stainless steel sheet coil ] trận đấu 193 các sản phẩm.
Tấm lợp tôn Ppgi màu Ral 12m Gi màu tráng
| độ dày: | 0,11-0,8mm |
|---|---|
| Chiều rộng: | 20-1250mm |
| Chiều dài: | 1-12m hoặc theo yêu cầu |
AISI SS tấm carbon tấm gương hoàn thiện 0.12mm - 2.0mm nhiệt độ cao
| Tên sản phẩm: | Thép tấm đóng tàu |
|---|---|
| điều kiện giao hàng: | HR,CR,AR,Q+T,N+T,N,TMCP,UT,Z Hướng |
| độ dày: | 6mm~90mm |
SS904L 304 Ống thép liền mạch cán nóng 316 SS Dàn ống AiSi
| Chất lượng: | Ống thép không gỉ liền mạch 904l 316 304l Ống Ss 304 |
|---|---|
| Thể loại: | 304/304L/316/316L |
| Tiêu chuẩn: | JIS, AiSi, ASTM, GB, DIN, EN |
Đen St37 St50 Thép cuộn Carbon thấp Thép cuộn cán nóng Ss400 SS300
| Ứng dụng: | xây dựng các bộ phận kết cấu xe hơi, vv |
|---|---|
| Kiểu: | Cuộn dây thép |
| độ dày: | 0,8-1,2mm |
Thép cuộn S20C S35C S45C 1000mm được cán nóng
| Ứng dụng: | xây dựng các bộ phận kết cấu xe hơi, vv |
|---|---|
| Kiểu: | Cuộn dây thép |
| độ dày: | 0,8-1,2mm |
Thép cuộn ASTM GI Thép cuộn mạ kẽm SGCC SS400 DC01 Thép mạ kẽm
| Tiêu chuẩn: | AiSi, ASTM, bs, DIN, GB, JIS |
|---|---|
| Cấp: | thép cuộn mạ kẽm |
| Kiểu: | Thép cuộn, Thép cuộn mạ điện |
Thép cuộn QSTE420TM Thép cuộn cán phẳng QSTE380TM 610mm
| Ứng dụng: | xây dựng các bộ phận kết cấu xe hơi, vv |
|---|---|
| Kiểu: | Cuộn dây thép |
| độ dày: | 0,8-1,2mm |
Q235b GI Thép cuộn Thép cuộn mạ kẽm nhúng nóng 2500mm Tấm phủ màu JIS Ppgi
| Tiêu chuẩn: | AiSi, ASTM, bs, DIN, GB, JIS |
|---|---|
| Cấp: | thép cuộn mạ kẽm |
| Kiểu: | Thép cuộn, Thép cuộn mạ điện |
Thép cuộn mạ kẽm cán nguội SS400 Q235 S355J1 tráng kẽm
| Tiêu chuẩn: | AiSi, ASTM, bs, DIN, GB, JIS |
|---|---|
| Cấp: | thép cuộn mạ kẽm |
| Kỹ thuật: | Cán nóng, Cán nguội Cán nóng |

